©Apple - Red Apple Meta

Join the forum, it's quick and easy

©Apple - Red Apple Meta
©Apple - Red Apple Meta
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Note - Chú ý

Go down

Note - Chú ý  Empty Note - Chú ý

Bài gửi  Xicalo Thu Mar 17, 2011 12:46 pm

Welcome to the Apple forum!

For now it is only for the Apple M alliance, but in the future for the whole Apple Meta.

It is important that we all understand each other, and because of that, I want every message you post in English first and under that in Vietnamishe. Just do the translation with translate.google.nl. If the translation isn't good, the forumholders will change it for you.

Read the forum every day! Because, sometimes we will ask you to vote, you are important, just like every other member.

Greetings,

Chào mừng các bạn đến với Diễn Đàn của Apple
Hiện tại, Diễn Đàn này chỉ dùng cho Liên Minh Apple-M, nhưng trong tương lai sẽ dùng cho cả Apple Meta
Điều quan trọng trong Diễn Đàn là giúp chúng ta hiểu nhau hơn, và vì vậy, Tôi muốn tất cả các tin nhắn của các bạn được gửi bằng tiếng Anh sau đó là tiếng Việt. Các bạn chỉ cần sử dụng phần mềm dịch của Google, Nếu bản dịch không được tốt, các nhà quản trị Diễn Đàn sẽ thay đổi giúp các bạn.
Tất cả các thành viên hãy đọc Diễn Đàn hàng ngày, vì đôi khi chúng tôi sẽ yêu cầu các bạn bỏ phiếu, Các bạn đều quan trọng như nhau trong Diễn Đàn này.
Chào mừng

Administrators
Xicalo
Xicalo
Leader
Leader

https://s8-travian.forumvi.com

Note - Chú ý  Empty Re: Note - Chú ý

Bài gửi  Xicalo Wed Apr 06, 2011 12:59 pm

có môt điêu nữa mình mong các ban chú ý, đó là mình đã lập ra từng topic cho từng Liên Minnh Apple, vì vậy thành viên thuộc Apple nào thì vào Topic Apple đó.
Ai chơi acc nào trong game thì lấy tên đó để đăng ký vào diễn đàn nhé.
ngoài ra các bạn muốn spam, chém gió làm quen thì mình đã có một mục khác ở cuối trang, anh em có thể vào đó giới thiệu và làm quen với nhau cũng như chia sẻ các kinh nghiệm chơi, mong các bạn hợp tác
Thanks All

lol! lol! lol!
Xicalo
Xicalo
Leader
Leader

https://s8-travian.forumvi.com