©Apple - Red Apple Meta

Join the forum, it's quick and easy

©Apple - Red Apple Meta
©Apple - Red Apple Meta
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn hơi tối

2 posters

Go down

Diễn đàn hơi tối Empty Diễn đàn hơi tối

Bài gửi  fair play Wed Mar 30, 2011 8:55 pm

MÌnh vào đây qua tin nhắn từ leader giới thiệu về 4rum này. Thấy việc có 1 diễn đàn chung cho ae s8 là rất cần thiết, ở đây leader meta có thể thông báo những kế hoạch hay giải thích cho ae vì những chuyện hiểu nhầm, post rp- 1 điều cực kỳ đáng xem trong game nhưng 4rum travian.com lại ko có ( hay mình ko thấy nhỉ). Cám ơn người đã lập ra 4rum này.
Mình xin dc đóng góp chút là giao diện 4rum ko dc đẹp mắt lắm, có lẽ do free nên quảng cáo cực nhiều, ko dc dễ sử dụng và thân thiện như 4rum đã bị sập Noms8.co.cc trước kia.
Mình nghĩ nên có cả chat box cho ae onl nói chuyện.
Mong ban quản trị diễn đàn cố gắng hoàn thiện để diễn đàn thu hút dc nhiều hơn ae vào diễn đàn như noms8.co.cc ngày xưa.
fair play
fair play

Diễn đàn hơi tối Empty Re: Diễn đàn hơi tối

Bài gửi  Xicalo Wed Mar 30, 2011 10:12 pm

uhm, mình cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến, và thực sự đây là một 4room free nên mình chỉ làm được như vậy, mình đang bàn thêm với các anh em khác về việc làm 1 4room chính thức, có tên miền và host hẳn hoi, vì vậy mong các bạn thông cảm và tạm thời lấy 4room này để hoạt động, mình sẽ cố gắng hơn
Xicalo
Xicalo
Leader
Leader

https://s8-travian.forumvi.com

Bài gửi  Khách vi Thu Apr 07, 2011 12:21 pm

Xicalo đã viết:uhm, mình cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến, và thực sự đây là một 4room free nên mình chỉ làm được như vậy, mình đang bàn thêm với các anh em khác về việc làm 1 4room chính thức, có tên miền và host hẳn hoi, vì vậy mong các bạn thông cảm và tạm thời lấy 4room này để hoạt động, mình sẽ cố gắng hơn

cheers cheers cheers cheers
Phải có cái tên miền để làm chính luôn dành cho cả các S khác nữa. chứ cái tên kia chỉ dành cho mỗi S8.

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Xicalo Thu Apr 07, 2011 12:26 pm

Khách vi đã viết:
Xicalo đã viết:uhm, mình cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến, và thực sự đây là một 4room free nên mình chỉ làm được như vậy, mình đang bàn thêm với các anh em khác về việc làm 1 4room chính thức, có tên miền và host hẳn hoi, vì vậy mong các bạn thông cảm và tạm thời lấy 4room này để hoạt động, mình sẽ cố gắng hơn

cheers cheers cheers cheers
Phải có cái tên miền để làm chính luôn dành cho cả các S khác nữa. chứ cái tên kia chỉ dành cho mỗi S8.
uhm, về việc này thì mình cũng muốn vậy lắm, nhưng có điều, mình tính dung cái này để thử nghiệm trước, với lại khi mua tên miền mới thì cần có $ và việc này cần thông qua tất cả anh em Smile
việc này từ từ sẽ tính bạn à ^^
Xicalo
Xicalo
Leader
Leader

https://s8-travian.forumvi.com

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics